![](/has/sites/default/files/public/Pullman%209-10%20sep%202020_%E0%B9%92%E0%B9%90%E0%B9%90%E0%B9%99%E0%B9%91%E0%B9%90_10%20Edited.jpg)
![](/has/sites/default/files/public/Pullman%209-10%20sep%202020_%E0%B9%92%E0%B9%90%E0%B9%90%E0%B9%99%E0%B9%91%E0%B9%90_11%20Edited.jpg)
![](/has/sites/default/files/public/Pullman%209-10%20sep%202020_%E0%B9%92%E0%B9%90%E0%B9%90%E0%B9%99%E0%B9%91%E0%B9%90_12%20Edited.jpg)
![](/has/sites/default/files/public/Pullman%209-10%20sep%202020_%E0%B9%92%E0%B9%90%E0%B9%90%E0%B9%99%E0%B9%91%E0%B9%90_14%20Edited.jpg)
![](/has/sites/default/files/public/Pullman%209-10%20sep%202020_%E0%B9%92%E0%B9%90%E0%B9%90%E0%B9%99%E0%B9%91%E0%B9%90_16%20Edited.jpg)
![](/has/sites/default/files/public/Pullman%209-10%20sep%202020_%E0%B9%92%E0%B9%90%E0%B9%90%E0%B9%99%E0%B9%91%E0%B9%90_22%20Edited.jpg)
อ.พฤหัส พหลกุลบุตร เลขาธิการมูลนิธิสื่อชาวบ้าน(มะข้ามป้อม) และ อ.ณัฐฬส วังวิญญู ผู้อำนวยการสถาบบันขวัญแผ่นดิน ให้เกียรติมาเป็นวิทยากร การอบรมเชิงปฏิบัติการในหัวข้อ “Collaborative Leadership Communication Skills” ให้แก่ผู้เข้าอบรมหลักสูตร "การบริหารโรงพยาบาล" รุ่นที่ 49 (CEO49) ณ ห้อง sigma ชั้น 6 โรงแรม PULLMAN BANGKOK KING POWER เมื่อวันที่ 9-10 กันยายน 2563