งานเวชระเบียน คณะแพทยศาสตร์โรงพยาบาลรามาธิบดี อบรมเชิงปฏิบัติการ สู่ความเป็นเลิศ RCA for Sustain ณ ห้องประชุมอรรถสิทธิ์ โดยมี รศ.นพ.สุรศักดิ์ ลีลาอุดมลิปิ ผู้อำนวยการโรงพยาบาลรามาธิบดี และ นพ.ณรงค์ฤทธิ์ มัศยาอานนท์ รองผู้อำนวยการโรงพยาบาลรามาธิบดี ประธานพิธีกล่าวเปิดงาน และได้รับเกียรติจากคุณหอมจันทร์ หอมแก่นจันทร์ หัวหน้างานคุ้มครองผู้รับบริการและควบคุมคุณภาพการบริการรักษาพยาบาล และทีมงาน เป็นวิทยากรในงาน
เมื่อวันที่ 15 พฤศจิกายน 2558
เมื่อ
18/12/2558
มุ่งเรียนรู้ คู่คุณธรรม นำสู่คุณภาพ